ถามเรื่องน้ำนม

ถามแม่ๆหน่อยค่ะว่า ตอนนี้ท้องได้ 25 วีคแล้ว เวลาเราบีบตรงเต้า แล้วมีน้ำใสๆออกมา มันคืออะไรคะ น้ำนมหรอคะ

6 Các câu trả lời

เราก็บีบ มันมีเม็ดแข็งๆตรงหัวนมเราชอบแกะแล้วสังเกตดูเหมือนน้ำใสๆเลยลองบีบดู😂มีนิดนึงไม่ถึงกับไหลค่ะ

2y trước

ค้าาา💗😊

Super Mom

น้ำนมค่ะแม่ แต่อย่าบีบเล่นนะคะ เดี๋ยวมดลูกเกิดการบีบตัว เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดได้ค่ะ

ห้ามบีบเต้านมนะคะ เสี่ยงต่อการเร่งคลอดก่อนกำหนด

Thành viên VIP

น้ำนมคะ อย่าบีบบ่อยนะคะ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดคะ

Thành viên VIP

ใช่จ้า อย่าไปบีบนะคะ เดี๋ยวจะ ท้องแข็ง

2y trước

ขอบคุณค้า555 มือชอบไม่อยู่เฉยๆความอยากรู้อะแม่

Super Mom

นมค่ะ งดบีบนะคะ