8 Các câu trả lời

ปกติค่ะ ท้องจะออกจริงๆก็ 25วีคนุ้น โดนเฉพาะคนกล้ามเนื้อท้องแข็งแรงและเป็นท้องแรกด้วยไม่ค่อยออกหรอกค่ะจะไปเห็นเอาตอนวีคเยอะๆนุ้นเลย

TapFluencer

บ้านนี้18w2d ยังไม่มีคนดูออกเลยค่ะ ท้อง2 แต่ลูกน้ำหนักดีค่ะ😊 คุณแม่อย่ากังวลไปเลยเดี๋ยวก็ออกค่ะ😊♥️

อันนี้รูปเราตอนท้องได้18วีคค่ะ แทบไม่เห็นเหมือนกัน

Super Mum

บ้านนี้ 22w พึ่งจะออกค่ะ #ท้องแรก เป็นคนผอมด้วยค่ะ

Super Mum

ดูที่น้ำหนักเด็กให้ได้ตามเกณฑ์ก็พอแล้วค่ะ

VIP Member

ให้นน น้องตามเกณฑ์ก็พอแล้วคะแม่

ไม่น่ะ ท้องเราพึ่งออกตอน24 วีค

💓💓💓ท้องสองเหมือนกันคะ

Câu hỏi liên quan