3 Các câu trả lời

ของเราไม่ดิ้นตอน27w ไปหาหมอ หมอฟังเสียงหัวใจให้ค่ะ หมอบอกน้องดิ้นอยู่แต่แม่น่าจะไม่รู้สึก ลองกินของหวานหรือน้ำเย็น แล้วนับลูกดิ้นหลังอาหาร แต่ รพ เราเค้าให้นับตอน32w ถ้าแม่ไม่สบายใจไปหาหมอได้นะคะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

Super Mum

น้องหลับอยู่หรือเปล่าคะ ลองสังเกตหลังกินข้าวดูค่ะ หลังกินข้าง ดื่มน้ำเย็น กินของหวาน

ขอบคุณนะคะ น่าจะหลับค่ะ

Super Mum

หลังกินข้าว1ชั่วโมง 3เวลา เช้า กลางวัน เย็น ถ้าน้องดิ้นต่ำกว่า10ครั้งหาหมอนะค่ะ

ตอนนี้สังเกตจะดิ้นเวลาทานอาหารค่ะ แล้วหลังจากทานประมาณ 30-60 นาที หลังจากนั้นก็เงียบ จนถึงมื้ออาหารต่อไปเลยค่ะ ให้พอให้ดิ้นบ้างก็สบายใจแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ

Câu hỏi liên quan