17 Các câu trả lời

บ้านทาไม่ได้เลยค้าแพ้หมดทุกอย่างทาแล้วผื่นขึ้นคันมากๆ

เริ่มใช้เลยก็ได้ค่ะถ้ากังวล กันไว้ก่อน บ้านนี้ใช้ eve's ค่ะ

ดีค่ะ แต่ถ้าใกล้คลอดอย่าเผลอไปเกานะคะ ถ้าเกาคือยังไงก็ไม่รอดแน่ บ้านนี้เพิ่งจะเกาตอน 9 เดือนขึ้นมาประมาณ 3-4 ขีด แต่พอเลิกเกาก็ไม่มีเพิ่มแล้วค่ะ

ใช้เบบี้ออยล์ค่ะ เริ่มทาตอน4เดือนแบ้วแต่คนสะดวกนะคะ

VIP Member

รู้ว่าท้องก็ใช้เลยค่ะ ของ palmer's ท้องไม่แตกลายเลยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้เริ่มใช้ตั้งแต่รู้ว่าตั้งครรภ์ค่ะ

บ้านนี้ 9 week ก็ทาแล้วค่ะ ใช้ของzeblanc ค่ะ

VIP Member

เริ่มใช้ได้เลยค่ะ

Câu hỏi liên quan