42 Các câu trả lời

พ่อบ้านนี้ไม่แตะเลยจ้า ค่อย ๆ คุยกันค่ะแม่ บางทีเราก็ต้องเข้าใจเขาด้วย

บ้านนี้ตั้งแต่ท้องสามีไม่กล้าแตะเลยค่ะ กลัวเป็นอันตรายต่อลูก

พ่อบ้านนี้อยากมี อต่ก้กลัวแม่กับลูกเป้นอันตรายเลยไม่ทำจร้า

VIP Member

บ้านนี้นานๆทีจ้าสองสามอาทิตย์ครั้ง คุณพ่ออดไม่ไหวจริงคอยมี

บ้านนี้แม่เป็นคนขอพ่อเอง😁 รู้สึกว่าได้แล้วหายปวดหายเมื่อย

บ้านนี้7เดือนสามีไม่กล้ากลัวอันตรายที่สำคัญ​ท้องโตมากคะ

VIP Member

แฟนบ้านนี้ก้อเป็นค่ะ แต่เราปฏิเสธทุกครั้ง กลัวจะปวดท้อง

บ้านนี้พ่อบ้านไม่มำเลยจ้าบอกสงสารลูกกลัวลูกอันตรายค่ะ

เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดนะคะ...คุยบอกสามีให้เข้าใจดีที่สุดคะ

บ้านนี้ คุณพ่อเข้าใจค่ะ แม่ไห้คุณพ่อ เล่นน้องอุ้มค่ะ😁

Câu hỏi liên quan