7 Các câu trả lời

ทะยอยซื้อได้เลยค่ะ บ้านนี้ก็ซื้อกลัวใกล้คลอดแล้วยุ่งยาก ไม่ก็คลอดก่อนแล้วเตรียมไม่ทัน ถ้ายังไม่รู้เพศก็ซื้อได้เลยนะแม่พวกเสื้อ หมวก ถุงมือถุงเท้า ผ้าอ้อม ซื้อสักโหล2โลก็พอแล้วค่ะเด็กเขาโตเร็ว

เราทยอยซื้อตั้งแต่ท้องได้ 3 เดือน พอ7 เดือนเตรียมของครบและหลังจากนั้นเก็บเงินไว้คลอดค่ะ ตอนนี้ใกล้คลอดเริ่มคิดหนักว่าจะคลอดวิธีไหนเพราะใช้ ปสก.ต้องสำรองเงินเหมือนๆกัน

แนะนำเสื้อผูกไว้นะคะ ของใช้เด็กแค่จำเป็นแค่นั้น ไม่จำเป็นต้องรู้เพศ คะ เสื้อสมารถใช้ได้ทั้งผชผญคะ พอน้องโตอีกน่อยค่อยซื้อเสื้อผ้าให้ใหม่คะ เพราะเด็กโตไวมากคะ

เขา16w6d พึ่งจะซื้อเสื้อผูกหน้าไปค่ะซื้อเดือนละอย่าง2อย่าง ซื้อทีเดียวกลัวไม่ไหว

Super Mum

ถ้าทราบเพศแล้วก็ทยอยซื้อได้เลยค่ะ

รอรู้เพศแล้ว ค่อยชื้อก็ได้ค่ะ

ทยอยซื้อได้ค่ะ