9 Các câu trả lời

ทำไมเขาตรวจกันได้ไวจุงงง ตอนอิฉันท้อง ตรวจทุกวัน ไม่เคยขึ้น 2 ขีด กว่าจะขึ้น 2 ขีดก็ 9 วีคเกือบ 10 วีคแน่ะ 🥲❤️

ของเค้าตรวจยังเจอขีดเดียวค่ะ3สัปดาของเดืินพฤจิยังไม่มาเลยค่ะ

ท้องค่ะ แต่จะให้แน่นใจเจาะเลือด เลย ค่ะ ขอเราก็แบบ นี้ ไปเจาะเลือด เลยหมดบอกยังไม่ถึง4สัปดาเลย

ถ้า2ขีด ขีดที่2จางเเค่ไหนก็ท้องจ้า ทางที่ดีตรวจเลือดเเล้วลองตรวจใหม่อีกทีก็ได้จ้า

ท้องจ้า ขีดที่สองจางเเค่ไหนก็ท้องคะ ถ้าไม่มั่นใจตรวจอีกรอบหรือตรวจเลือดที่ รพ จ้าเเม่

ท้องค่ะ แต่ถ้าอยากชัวร์แนะนำให้แม่ตรวจเลือดนะคะ

ดีใจจัง ขอบคุณนะคะ

12 วันหลังไข่ตก ปัจจุบัน 37 สัปดาห์แล้วค่ะ

แบบนี้มีลุ้นไมค่ะ

Super Mum

เห็นสองขีดค่ะ ท้องค่ะ

ท้องค่ะแม่

ท้องคะ

ท้องจ้า

Câu hỏi liên quan