37 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ 7เดือน 9วัน ยังไม่ขึ้นสักซี่เลยค่ะแถมน้ำลายเยอะมาก ผ้ากันเปื้อนต้องเปลี่ยนวันละ 2 3 ผืนเลยค่ะ แต่คนโตฟันขึ้นตั้งแต่ 6 เดือน เลยค่ะ

บ้านนี้ตอนแรกไม่รู้ เห็นน้องอมนิ้วบ่อยกว่าปกติ เลยดูในปากน้อง ฟันล่างขึ้นค่ะ แต่ไม่แน่ใจกลัวคิดไปเอง เลยเอานิ้วแหย่ โดนงับเต็มๆ555

ลูกชายบ้านฟันซี่แรกขึ้นตอน6เดือนค่ะ 7-8เดือนน้ำลายไหลเยอะมากชอบเล่นน้ำลายตอนนี้1ปี5เดือน ฟันจะเต็มปากแล้วค่ะ

บ้านนี้น้ำลายไหลตั้งแต่ 3 เดือนจนตอนนี้ 7 เดือนแล้ว ฟันขึ้น 2 ซี่ยังไหลอยู่เลยค่ะ สามีบอกฟันขึ้นเต็มปากถึงจะหยุด

เหมือนกันเลยแม่ไหลตลอดขึ้นแล้วจนป่านี้ก็ยังไหล55

บ้านนี้น้องได้9เดือน20วัน​ ฟันยังไม่ขึ้นสักชีกเลยค่ะ​แถมยังไม่คลานด้วยค่ะแต่เกาะยืนได้แต่ยังไ​ม่เดิน​

ขึ้นแบบนี้ตั้งแต่6เดือนแล้วคะแต่ยังไม่งอกออกมานี้จะ8เดือนแล้วคะชอบงับมือตัวเองคงคันเหงือกน่าดู😅

น้องบ้านนี้7เดือน30วัน. น้ำลายก้ยังไหลอยู่ ฟันก้ขึ้นแล้วข้างล่าง2ซี่ ข้างบนกำลังขึ้น.

บ้านนี้ขึ้นตอน4เดือน20วันค่ะ😄😄ขึ้นเร็วมาก ปัจจุบัน7เดือน2วัน ฟัน3ซี่แล้วค่ะ

ลูกเราก็ไหลตั้งแต่ 4เดือนจนตอนนี้ 8เดือนแล้วยังไหลยุเลยค่ะ กังวลเหมือนกัน

Eberjey, well-known for its soft fabrics and pretty laces, is a lifestyle brand selling intimate apparel, loungewear, resort wear, and swimwear. https://fairycoupons.com/store-profile/eberjey-coupons

Câu hỏi liên quan