คลอดเเล้วจ้ากำหนดคลอด6 ก.ค คลอดวันที่ 26 มิ.ย เวลา12.38 นน3800กรัม ผู้หญิง

ชื่อน้องมะปราง

คลอดเเล้วจ้ากำหนดคลอด6 ก.ค คลอดวันที่ 26 มิ.ย เวลา12.38 นน3800กรัม ผู้หญิง
45 Các câu trả lời

น่ารักค่ะแม่ ชอบชื่อมะปรางจังเลยแต่เสียดายบ้านนี้ได้ลูกชายค่ะ ถ้าได้หญิงจะให้ชื่อมะปรางเหมือนกัน

Thành viên VIP

จ้ำม่ำน่ารักมากค่ะคุณแม่ กำหนดคลอด 29/7ยังเงียบอยู่เลย อยากเห็นหน้าแล้ว

กำหนดคลอดวันที่7ก.ค 39+1มีเลือดออก รอดูอาการค่ะ ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่

น่าตีจังเลยลูกน่ารักน่าชัง😍 #ยินดีด้วยนะค่ะ

ดีใจด้วยค่ะ วันที่8 กรกฎาคม ยังเงียบอยู่เลย

Thành viên VIP

บ้านนี้6ก.คเหมือนกันค่ะ 39w4dเงียบอยู่เรยย

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องจ้ำม่ำมากเลยจ้า

คุณแม่บำรุงอะไรเป็นพิเศษมั้ยคะ

4y trước

ทุเรียนกับไข่ต้มค่ะ

เหมื่อนกันเลยค่ะกำ6ก.ค แต่แตก26มิ.ย

แก้มมาเป็นพวงเลยลูกน่ารักน่าชัง

Câu hỏi liên quan