6 Các câu trả lời

38w6 เหมือนกันค่ะ สาระพัดวิธีจะทำ จนแม่หงุดหงิดลูกชายไม่ยอมออกมาสักที 😂 ปากมดลูกเปิด1เซน มา2วันแล้ว ไม่มีท่าทีจะออกมาเลย เดินเยอะก็แล้ว สัปปะรดก็แล้ว กระตุ้นปากมดลูกก็แล้ว กระตุ้นเต้านม เงียบกริบ😂

คนแรกคลอดตอน41weekค่ะ คนที่2คลอดตอน40week คุณหมอต้องนัดกระตุ้นปากมดลูกทั้ง2ท้อง น้องไม่ยอมออกมาเอง😂 สู้ๆค่ะคุณแม่เดี๋ยวก็ได้เจอน้องแล้ว

TapFluencer

คนแรก 39 6 ค่ะ คนสอง รอลุ้นยุ ตอนนี้37 4เเล้วยังเงียบยุ ถ้ายังไม่ ถึง40 กะปล่อยเขาค่ะคงยังไม่อยากออกค่ะ 555

ตอนนี้39+1แล้วค่ะ ยังไม่คลอดเลยรอเหมือนกันค่ะ

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า ✌️

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan