49 Các câu trả lời

4ตุลา ลูกสาวค่า ยังไม่ทราบน้ำหนักเลยค่ะ 28+3ค่ะ

เพศเดียวกันเลย💕

22+2 ยังไม่ทราบเพศคะ รอลุ้น #ทีมพฤศจิกายน

27w1dเหมือนกันค่ะ น้ำหนัก1285 #ลูกสาว #ทีมตุลา

ยินดีด้วยน่ะคะ ลูกสาวเหมือนกันเลย

บ้านนี้22ตุลาค่ะยังไม่ทราบน้ำหนักน้อง

รู้เพศยังคะ

บ้านนี้ไม่ทราบน้ำหนัก 26+4 ลูกชายจ้า

หนูได้ ลูกชายค่ะ กำหนดคลอด 19 สิหา 😍😍😍

ขอบคุณมากๆ ค่ะ 🙏🏻🙏🏻🥰🥰🥰

Super Mum

บ้านนี้กำหนด 17 ตุลาค่ะ ได้ลูกสาวค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะผู้หญิง

กำหนดคลอด4ตุลายังไม่ทราบเพศเลยค่ะ

นัดรอบต่อไปคงเห็นเพศเนอะเเม่

34wค่ะบ้านนี้คลอดเดือนสิงหาคมจ้า

ใช่ค่ะลุ้นค่ะตื่นเต้นมาก

บ้านนี้8ตุลาค่ะยังไม่รู้เพศจร้า

นัดครั้งต่อไปคงรู้ค่ะ