11 Các câu trả lời

4เดือนหมออัตราซาวบอกผู้ชาย แต่บ้างคนท้อง5เดือนยังไม่รุ้ นี่เรยยังไม่แน่ใจว่าชายรึหญิง100%

เหมือนกันเลยคะ ตอนนี้ 22+6 W คุณหมอยังไม่กล้าคอนเฟิร์ม ตอน 12W ท่าจะเป็น ช รอบหลังๆหมอบอกมีแนวโน้มเป็นผู้หญิง ☺️

ในรูปดูไม่ชัดหรอกแม่ รอไปตรวจเรื่อยถ้าชัดเจนคุณหมอจะแจ้งจ้า

ขอบคุณมากนะคะ คุณหมอซาวให้ดูทุกเดือนเลยคะ หมอบอกมีแนวโน้มจะเป็นผู้หญิง แต่ซาวครั้งแรกว่าเป็นผู้ชาย ส่วนคุณพ่ออยากรู้มากว่าจะเป็น ญหรือช ตื่นเต้นคะ

บ้านนี้เห็นแบบนี้เลยค่ะแต่น้องเป็นผู้หญิงจ่า18วีค

ขอบคุณคะ ตอนนี้คุณหมอบอกมีแนวโน้มเป็นผู้หญิงแต่ยังไม่คอนเฟิร์มคะ ตอนนี้ 22+6 W แล้วคะ

น่าจะผู้หญิงนะคะ เหมือนเห็นเป็นกลีบ

บ้านนี้เป็นเเบบนี้หมอบอกผู้ชายค่าา❤

23วีคค่ะ

แบบนี้ล่ะคะ ผู้หญิงรึผู้ชายคะ

น่าจะชายค่ะ เห็นกลมๆใหญ่ๆ555

ของเราแบบนี้ ผญค่ะ

ของเราหมอบอก100% แต่ก็รอดูกันต่อไปค่ะกลัวเฟล555

Super Mum

น่าจะผู้หญิงนะคะ

ขอบคุณนะคะ ☺️

บ้านนี้ ผญ.ค๊า