2 Các câu trả lời

ไม่เป็นอะไรคะ ในไตรมาสเเรกหากน้ำหนักลดไม่ต้องกังวลไปค่ะน้องมีอาหารจากถุงไข่เเดงอยู่ บ้านนี้เเพ้ท้องน้ำหนักลดลงไป4โลเรยค่ะเเต่เจ้าอ้วนในท้องโตตามเกณฑ์ดีหมอบอกเค้ามีอาหารของเค้าถึงคุณเเม่จะเเพ้ทานอะไรไม่ค่อยได้ตัวน้อยก็จะเจริญเติบโตได้ เเต่หากไตรมาสที่สองน้องจะเริ่มรับสารอาหารจากคุณเเม่เเล้วค่ะต้องพยามทานให้ได้

ไม่เป็นไรค่ะ เราตอนท้อง 1-7 เดือนน้ำหนักขึ้น ๆ ลง ๆ อยู่โลเดียว 7 เดือนถึงเริ่มขึ้นมาโลนึงแล้วเดือนที่เหลือก็ตามมา 9 โลเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan