10 Các câu trả lời

ท้องเเรกมั้ยค่ะ ของเราท้องเเรกไม่รู้สึกว่าดิ้นเลยค่ะตอดก้อไม่รุ้สึกเลย มมารุสึกตอนจะเข้า7-8เดือนค่ะ เเต่ท้อง2เริ่มรุ้สึกดิ้นตั้งเเต่17วิคค่ะ ดิ้นเเบบถีบนะค่ะ

เรา20wพอดี รู้สึกบ้างบางครั้ง นานๆทีว่าดิ้นว่าตอด อาจจะเป็นเพราะเราท้องหนาด้วยค่ะ ท้องที่4แล้ว เลยยังไม่ค่อยรู้สึกบ่อย

ของเราก็20สัปดาห์แล้วยังไม่ดิ้นเหมือนกันค่ะ อาจจะเพราะอ้วนรึป่าวและหนังท้องหนา เราหนัก72

บ้านนี้ท้อง2ค่ะ เริ่มดิ้น18w4dตอนนี้19w4dค่ะ

ทางนี้ตอด ค่ะคุณเเม่ ดิกๆรู้สึกได้

บ้านนี้ท้อง2 ดิ้นรู้สึกตอน17วิคค่ะ

น้องจะตอดช่วง 20w แล้วแต่ท้องคนค่ะ

บ้านนี้ท้องแรก 17 w 1 d ยังไม่ดิ้นค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน 17 วีคค่ะ

บ้านนี้ ท้อง 2 ประมาณ 18 w ค่ะ