7 Các câu trả lời

เรา 38+3 มีท้องแข็งเป็นพักๆแต่ไม่มีอาการปวด วันนี้มีมูกออกเป็นสีใส ผสมน้ำตาล เจ็บที่บริเวณหัวนม ลูกยังดิ้นดี นอกนั้นไม่มีอาการอะไรเลย อึดอัดมากไม่รู้จะเจ็บจริงตอนไหน อยากเห็นหน้าลูกแล้ว

บ้านนี้38+1มีท้องแข็งบ่อย แต่ไม่มีอาการอื่นๆร่วมเลยค่ะ อยากเห็นหน้าน้องเต็มทีแล้ว

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ หมอนัดผ่า19นี้แล้วจ้า นับเวลาถอยหลังรอแล้วจ้า กำหนด24มิ.ยจ้า

บ้านนี้คลอดตอน 38+7 ค่ะ รวมๆปวดท้องจนคลอด 25 ชม. ได้ค่ะ แม่อย่าเพิ่งกังวลไปนะคะ

เหมือนกันค่ะกำหนด22มิถุนายนนี้เงียบกริบ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

ปกติ