5 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ 28 4มี พสพ แล้วเลือดออกสีแดงสดไม่เยอะมาก สักพักก็หยุดไป แต่ลูกดิ้นปกติ แรงและบ่อยมากๆ วันต่อไปถึงวันนัดพอดีก็ไม่ได้บอกอะไร ซาวด์ปกติทุกอย่าง น้องแข็งแรงมากจ้า

ขอบคุณคะคุณแม่

VIP Member

แนะนำรับการดิ้นของลูกทุกวันนะคะว่าปกติมั้ย ถ้ามีพสพ.ที่รุนแรงมากแนะนำหยุดก่อน อาจจะกระตุ้นให้คลอดก่อนกำหนดได้ค่ะ

ขอบคุณนะคะ

แนะนำให้หยุดมี พสพ ก่อนมั้ยคะ หมอที่ รพ เราบอกว่า7เดือนขึ้นไปไม่แนะนำให้มี พสพ ค่ะ

ขอบคุณค้า คุยกับแฟนแล้วว่าให้อดทนหน่อย ถ้า38วีคแล้วไม่มีอาการอะไรค่อยให้ทำเผื่มันจะเป็นการกระตุ้นคลอดค่ะ

VIP Member

ควรเบาๆช่วงใกล้คลอดนะคะ เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดค่ะ

ขอบคุณจ้า

Super Mum

แนะนำหาหมอดีกว่านะคะ

ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan