15 Các câu trả lời

เหม็นพวกครีมทาผิว น้ำยาซักผ้า น้ำหอม อาหาร และอ้วกบ้างเล็กน้อย กินอะไรก็รู้สึกลิ้นเหมือนคนป่วย จนน้ำหนักลงในช่วงสามเดือนแรกค่ะ

แพ้ควันค่ะได้กลิ่นนี้อ้วกเลยจ้า ตอนนี้ผ่านมาแล้ว 20 สัปดาห์แล้วจ้าดิ้นแรงมากเลย

แพ้หนักมากค่ะ ตอนนี้แพ้แบบสุดๆบางทีแทบไม่มีแรงเดินไปทำไรเลย🥺

Super Mum

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลยค่ะ ท้องสองแพ้นิดหน่อยค่ะ

ช่วง1ถึง3เดือนจะเมื่อยอ่อนเพลียแต่กินได้ทุกอย่าง

แพ้หนักมากจนต้องกินยาระงับอาการแพ้

ไม่เคยแพ้เลยค่ะ มีแต่อยากของหวาน 😅

ไม่แพ้เลยค่ะ เดือนหน้าก็คลอดแล้ว

บ้าน​นี้​ไม่แพ้​เ​ลยค่ะ​

VIP Member

บ้านนี้ไม่แพ้เรยงับ

Câu hỏi liên quan