27 Các câu trả lời

บ้านนี้น้องก็เป็นค่ะ แต่เราไม่ได้ดัด เพราะน้องยังเล็ก โตมาก็หายค่ะ

ไม่ต้องดัดค่ะคุณแม่ พอน้องเริ่มโตขึ้นขาก็จะค่อยปรับมาเป็นปกติค่ะ

ไม่ต้องดัดค่ะ​ กระดูกจะเปลี่ยนไปตามวัยและเข้าที่เองค่ะ

Super Mum

ปกติของทารกค่ะ ห้ามดัดเด็ดขาด เดี๋ยวโตขึ้นก็หายเองค่ะ

Super Mum

ไม่ต้องดัดนะคะ เดี๋ยวน้องโตขึ้นอีกหน่อยก็หายค่ะ

VIP Member

ตอนลูกเราคลอดมากะขาโก่งค่ะแต่พอโตขึ้นก็หายเอง

ไม่ต้องดัดค่ะปล่อยตามธรรมชาติเดี๋ยวก็ตรงค่ะ

ปล่อยเลยแม่ อย่าหาดัด เดี่ยวขาตรงธรรมชาติคะ

ไม่ต้องดัดค่ะเด่ว4-5ปีขาน้องจะเข้ารูปเองค่ะ

VIP Member

ส่วนมากคนดัดขาจะโก่งค่ะคนไม่ดัดขาก็ปกติ