10 Các câu trả lời

มองไม่ชัดค่ะคุณแม่ มีภาพที่ชัดกว่านี้มั้ยคะ ของเราลูกสาวค่ะ แบบนี้เลยค่ะ^^มองผ่านช่วงขาและก้นนะคะ เห็นกลีบชัดเยย หญิงค่ะ^^

คิดเหมือนกันค่ะคุณแม่ แต่มองไม่ออกจริงๆ แหะๆ

หมอคงเห็นตั้งแต่หน้าจอพอปริ้นท์ออกมาก็อาจไม่ชัด บ้านนี้จะอัดวีดีโอทุกครั้งที่ซาวด์เก็บไว้ดูลูกสาวจร้า

ขอบคุนค่ะ😀

บ้านนี้18wหมอบอกได้ผุ้ชาย100%ยังง เหมือนกันดูที่ไหน5555

มองแผ่นซาวด์ไม่ออกเรย😄😄

บ้านนี้ก็ดูไม่ออกค่ะรอลุ้นอย่างเดียวค่ะ5555+

บ้านนี้ก็ดูไม่ออกค่ะแต่หมอบอกว่าผู้หญิง

ภาพด้านล่างที่ลูกสรชี้อยุ่อะคะ เพศหญิงคะ

ขอบคุนค่ะ😄

ผู้หญิงเหมือนกันจ้า😍

ถ้าแบบนี้อะคะ

กี่วีคคะ ถึงเห็น

อ่อคะ

ผญค้ะ

Câu hỏi liên quan