10 Các câu trả lời

ไม่ต้องกังวลค่ะแม่ บ้านนี้กว่าจะรู้สึก24wเลยค่ะ (ส่วนตัวเป็นคนอวบหน้าท้องหนา) บางคนรู้สึกเร็วเพราะหน้าท้องบางด้วยค่ะ

จ้าบ้านนี้แม่ก็อวบเหมือนกันหน้าท้องอาจหนาถึงรู้สึกช้า🥰

ถ้าท้องแรกจะรู้สึกประมาน20วีค ถึง22วีคค่ะ ถ้าท้องสองก็จะรู้สึกเร็วกว่าปกติค่ะ บ้างคนหน้าท้องหนาค่ะคุณแม่

ของเราก็ 17+3 ยังไม่รู้สึกเหมือนกันค่ะ น่าจะท้องแรกด้วย

หน้าทองเราน่าจะหนาละมั้งค่ะแม่เราถึงไม่รู้สึก🥰

17wเหมือนกันค่ะ เราก้อยังไม่รุ้สึกเลย แอบกังวลนิดๆ

บ้านนี้17เริ่มรู้สึกแล้วค่ะ 18นี่ชัดมากเลยค่ะ🤍

รู้สึกตุ้บๆตั้บๆมั้ยบ้านนี้เคยรู้สึกแต่ไม่ชัดเจนแม่ไม่รู้ว่าใช่น้องดิ้นรึป่าว

ท้อง2 บ้านนี้17wยังไม่รุ้สึกน้องดิ้นเรยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้17w3 รุ้สึกท้องกระตุกนิดๆ เองค่ะ

บ้านนี้เป็นบางครั้งค่ะแล้วก็นานๆทีด้วยไม่บ่อย

VIP Member

บ้านนี้16+3 ดิ้นเก่งมากค่ะ 20+ ครั้ง🥰

Super Mum

บ้านนี้รู้สึกดิ้นตอน 20 วีคค่ะ

บ้านนี้รู้สึกน้องดิ้นตอน20ค่ะ

อ่อจ้าแม่จะได้ไม่ต้องกังวล🥰