5 Các câu trả lời

Super Mum

ยินดีมากๆค่า พร้อมช่วยเหลือและเป็นส่วนหนึ่งของแอปค่ะ เข้าทุกวันวันละหลายๆรอบ เหมือนเป็นส่วนหนึ่งของกิจวัตรประจำวันไปแล้วค่า 😍

Super Mum

ขอขอบคุณทีมงาน TAP ที่ให้โอกาสแม่ตามาทำหน้าที่ใหม่ๆ ตรงจุดนี้ อาจช่วยมากบ้าง น้อยบ้าง ตามเวลาที่มี แต่ก็ยินดีมากๆ นะคะ 🥰

Super Mum

ขอขอบคุณทางแอดมินมากๆ นะคะ ที่ให้โอกาสมาเป็นส่วนหนึ่งของแอปนี้ค่ะ ยินดีมากๆ เลยค่ะ❤

Super Mum

ยินดีค่ะ ขอบคุณทางแอดมินที่ให้โอกาสได้ดูแลบ้านหลังนี้เหมือนกันนะคะ 💕

ขอบคุณเช่นกันนะคะ ยินดีที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของแอปค่ะ🙏❤️

Câu hỏi liên quan