67 Các câu trả lời

ซาวด์ทุกครั้งเลยค่ะ ตั้งแต่8สัปดาห์ ตอนนี้จะเข้า36สัปดาห์แล้ว

บ้านนี้ซาวแทบจะอาทิตเว้นอาทิตย์เลย เพราะมีภาวะเเท้งคุกคาม

ฝากคลินิคซาวด์ทุกเดือนค่ะ ตรวจนานละเอียดด้วย 16wบอกเพศมาแล้ว

อิจฉาจังเลยค่ะ

ไปทุกครั้งคุณหมอซาวด์ให้ทุกครั้งค่ะ ฝากที่คลีนิคค่ะ

ซาวต์ทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ ฝากคลินิก แม่ฝากที่ใหนค่ะ

ฝากที่คลินิคคุณหมอซาวน์ให้ดูพัฒนาการทุกครั้งค่ะ

ได้ซาวทุกรอบและได้ใบซาวกับมาทุกรอบเหมือนกันคะ❤️

ได้ซาวด์ดูทุกเดือนเลยค่ะ ฝากคลอดที่ไหนเหรอค่ะ

โรงบาลบางบ่อค่ะแม่

Super Mum

บ้านนี้ได้ซาวด์เกือบทุกครั้งที่หมอนัดค่ะ

เราได้ซาวด์ทุกนัด และตรวจภายในทุกนัดค่ะ

อิจฉาจังค่ะแม่