9 Các câu trả lời

ฝากตอน 8-10 สัปดาห์กำลังดีค่ะเพราะเริ่มเห็นน้องได้ยินเสียงหัวใจแล้ว ฝากก่อนอาจจะไม่เห็นไม่ได้ยินแม่จะคิดมากเอา ระหว่างรอก็หปร้านยาซื้อโฟลิกมาทานรอนะคะ เราฝาก 12 สัปดาห์ค่ะช้าไปหน่อย 😅

ของเราตรวจขึ้น 2 ขีดก็ไปเลยค่ะ แต่คุณหมอจะรับฝากตอนที่คอนเฟิร์มว่าเจอตัวน้องพร้อมหัวใจแล้วนะคะ

ของเราจะไปฝากพุธนี้แหละค่ะ พอดีพึ่งรู้ว่าท้อง ตอนนี้ท้องได้5วีคแล้วค่ะ

8สัปดาห์ค่ะ รู้ตัวว่าท้องแน่ๆ ซื้อที่ตรวจครรภ์มา2ขีด พอว่างก็ไปฝากเลยค่ะ

พอรู้ว่า ตั้งครรภ์ ก็ไป ฝากเลยคะ ของแม่บ้านนี้

แม่บ้านนี้ฝากตอน8วีคคะตอนนี้9วีคแล้วคะ

8-10วีค จะเห็นชัดค่ะแม่

Super Mum

บ้านนี้ 7 วีคค่ะ

ฝากตอน 8 week 6 day ค่ะ