10 Các câu trả lời

TapFluencer

39W ทีแรกว่าจะรอดูอาการ แต่หมอนัดมาผ่าเลยคะ เพราะท้องก่อนผ่า ปรากฎว่าน้องอยู่ท่าก้น ผ่าวันนี้เรียบร้อยเลย เลือกวันได้สวยพอดี

ยินดีด้วยคะ แข็งแรงๆนะคแม่

เท่ากันเลยค่ะ วันนี้มีมูกเลือด+ท้องแข็งอ่อนๆเลยไปหาหมอ มดลูกเปิด 2.50 เลยโดนกระตุ้นไป ตอนนี้รอแค่น้ำเดินกับปวดท้องถี่ค่ะ

บ้านนี้ 39w6d. ครบพรุ่งนี้เงียบไร้วี่แวว กระตุ้นกวาดปากมดลูกไปสอบรอบแล้ว แม่คิดมากทุกวันเลย กลัวลูกเป็นอันตราย

แม่บ้านนี้ฝากธรรมดา หมอนักอีกทีก็41วีค แม่นี้เครียดมากๆเลยไม่นัดผ่าหรือทำอะไรให้เลย ปล่อยเลยตามเลย ทำไมต้องปล่อยไว้นานด้วยคะ

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ นี่ก็โดนกวาดกระตุ้นมดลูกไป 2 รอบแล้ว แต่เบบี๋ก็ยังเงียบ

VIP Member

บ้านนี้อายุครรภ์40สัปดาห์ โดนหมอกระตุ้นไปรอบ2 ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี่ 39.6 ค่ะ เงียบมาก ไร้วี่แวว อยากคลอดแล้วค่ะ 🥺

อายุครรภ์​เท่่ากันเลยยังเงียบยุเลย

39+6 ค่ะ เพิ่งโดนกระตุ้นไป1กรุบวันนี้

Super Mum

ท่าทางจะอยู่จนครบ 40 วีคนะคะเนี่ย 😆

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่