จดบันทึกลูกดิ้นลงสมุดสีชมพูแบบไหนคะ

แม่ๆนับลูกดิ้นแบบไหนคะ ลงสมุดจดบันทึกยังไงขอดูตัวอย่างของแม่ๆหน่อยได้มั๊ยคะ

จดบันทึกลูกดิ้นลงสมุดสีชมพูแบบไหนคะ
22 Các câu trả lời

บ้านนี้ประมาณนี้ค่ะ บางวันดิ้นเยอะเกิน เอาที่นับได้ค่ะ หลังอาหาร1 ชม ไม่ต่ำกว่า3ครั้ง วันละ3มื้อ

Post reply image

หมอแนะนำให้นับหลังอาหาร เช้าต้องดิ้น 5 ครั้ง กลางวัน 5 เย็น 5 วันนึง น้องต้องดิ้น ไม่ต่ำกว่า 10 ครั้งค่ะ

Influencer của TAP

นับหลังมื้ออาหารภายใน1ชม. แล้วเขียนตัวเลขเลย หรือจะขีดๆตามจำนวนครั้งที่ลูกดิ้นก็ได้ค่ะ

บ้านนี้นับ3เวลาหลังกินข้าวเสร็จค่ะ บ้านนี้เขียนเป็นตัวเลขจำนวนที่ลูกดิ้นเลยค่ะ

คิดว่าจะใช้แอพนี้นับลูกดิ้นเอา แล้วค่อยจดลงสมุดทีเดียวก่อนไปพบหมอ

บ้านนี้นับทั้งวัน ทุกครั้งที้รู้สึกเลยจ้า

เค้าเขียนเป็นตัวเลขค่ะ นับเช้า กลางวัน เย็น

บ้านนี้นับทั่งวัน ทุกครั้งที่รู้สึกค่ะ

บ้านนี้นับในแอพ ดิ้นดุ๊กดิ๊ก เอาค่ะ

เช้า กลางวัน เย็น

Post reply image