30 Các câu trả lời

เเรกๆไม่เเตกเลยค่ะ เดือนสุดท้ายไม่รอด บำรุงดีเเต่ไหนก็เเตกค่ะ 😅

Super Mum

บ้านนี้ท้องแตกลายตอน 8 เดือนค่ะ ทาครีมทุกวันก็เอาไม่อยู่ค่ะ

บ้านนี้ท้องแตกตอน40w วีคสุดท้ายก่อนคลอด🥲 ว่าจะรอดแล้วเชียว

ท้อง3แล้ว ไม่แตกจ้า อะไรก็ไม่ได้ทา น่าจะอยุ่ที่ผิวหนังด้วย

น้ำหนักขึ้น18โลท้องไม่แตกเลยค่ะ แต่หลังคลอด2เดือนแตกยับ😆

32วีคเหลือแต่ปากค่ะที่ยังไม่แตก 555 นอกนั้นแตกหมดแล้ว

บ้านนี้แตกตั้งแต่4เดือนแร้วค่ะ ตอนนี้6เดือนแร้ว

บ้านนี้33w2dเป็นคนตัวเล็กท้องแตก หน้าอกก็แตก

36W1dคะไม่เหลือเลยคะแตกทั้งท้องและขาคะ

TapFluencer

27w ยังรอดอยู่ แต่ไม่รู้จะรอดนานไหม😅