13 Các câu trả lời

บ้านนี้ชื่อจริงยังไม่ตั้ง แต่ชื่อเล่น น้องสไปร์คะ ยังไม่รุ้เพศน้อง รอซาวด์วันที่1พ.ย ลุ้นมาก🥰

VIP Member

เรานี้ก็อยากตั้งชื่อนะเเต่ยังไม่รู้เพศลูกชื่อนี้เราเขียนไว้หน้ากระดาษ1เลย55

TapFluencer

ตั้ง ตั้งแต่ยังไม่ท้องค่ะ สามีชอบชื่อนี้ น้องเซนโอ ไม่เปลี่ยนใจเลยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้คนแรกผู้ชายชื่อ น้องปุณณ์ ค่ะ คนที่สองผู้หญิงชื่อ น้องปัณณ์ ค่ะ

ท้องสาม เริ่มคิดชื่อตั้งแต่รู้เพศเลยค่ะ ได้ลูกสาวทั้งสามคนเลย😆

ตั้งทันทีเมื่อรู้เพศลูกค่ะสามมีเป็นคนตั้งชื่อน้องอันดาค่ะ🥰

VIP Member

บ้านนี้ตั้งชื่อจริงไว้7ชื่อ7วันชื่อเล่นวาวาค่ะคุนพ่อตั้งเอง

ท้อง7เดือน ก็แอบตั้งชื่อ ว่าน้องข้าวอุ่น ไว้ล่ะค่ะ

ได้ลูกสาวชื่อน้องแบมแบมค่ะ

บ้านนี้ชื่อเอวาค่ะ