2 Các câu trả lời

ตอนคบใหม่ ๆ สามีพาไปนั่งวงเพื่อนเขา นางเล่นกับผู้หญิงแบบถึงเนื้อถึงตัว ไม่ออกเชิงลวนลามหรอก แต่จับไม้จับมือถือแขนจับหัวหยอกเกินเบอร์อะไรแบบนั้น เรามองจิกตาขวางเลยค่ะ พอมันเห็นว่าเรามอง มันก็ไม่เคยทำอีกเลย ไม่ชอบก็พูดค่ะแม่ การวางตัวให้เกียรติกันเป็นสิ่งสำคัญนะ มีเมียแล้วก็หัดไว้เนื้อไว้ตัวซะบ้าง

คุยกันค่ะว่าไม่ชอบ ต้องจัดการที่ปัญหาไม่ใช่แก้ปัญหาที่ตัวเองนะคะแม่

ยกตัวอย่างให้เขาฟังค่ะ ว่าถ้าเรากอดคนอื่นแล้วบอกไม่คิดอะไรบ้าง เขาจะรับได้ไหม หรือเฉยๆ

Câu hỏi liên quan