6 Các câu trả lời

บ้านนี้ไม่ถึงเดือนค่ะ (ให้นมลูก+เราเป็นคนผอมอยู่แล้ว) นน.ก่อนท้อง48 นน.ก่อนคลอด64 นน.หลังคลอด 44 สูง172 สภาพแม่ดูไม่ได้แล้วค่ะ ผอมแห้งเหลือเกิน

แล้วแตคนค่ะ.บางคนเป็นคนไม่มีหน้าท้องก้อยุบไวค่ะ แต่ถ้าคนมีหน้าท้องหน้าท้องหนาก้อลำบากค่ะกว่าจะยุบได้ใข้เวลานานค่ะ

แล้วแต่คนค่ะ เราเดือน 2 เดือนหายหมดแล้ว เลี้ยงลูกเอง ลูกกินนมแม่ เดิมร่างเล็กอยู่แล้วด้วยค่ะ ✌✌

บ้านนี้ให้นม 13เดือน พุงไม่ยุบเลย ตอนนี้จะสองขวบละ ยังไม่นุบเลย

ถ้าให้นมลูกเองไม่เกิน3เดือนก็จะยุบเป็นปกติค่ะ

2เดือนกว่าๆค่ะ

Câu hỏi liên quan