ทายเพศลูกกันค่ะ

แม่ๆคิดว่าท้องแบบนี้ ใด้ลูกชาย หรือลูกหญิงค่ะ ลองถายกันดูนะค่ะ ท่ารุ้เพศแล้วจะมาบอกนะค่ะ 27วิกแล้ว ❤️❤️❤️

ทายเพศลูกกันค่ะ
43 Các câu trả lời

เดียวสิ้นเดือนจะไปซาวแล้วค่ะ ท่ารุ้เพศจะมาบอกนะค่ะ ว่าจะแม่น​หรือป่าว 😅

วันนี้มาสรุปให้แล้วนะค่ะ แม่บ้านนี้ใด้ลูกชายค่ะ

อยากเห็นสะดือ คะถึงจะมีแนวทางทาย

5y trước

ใด้ลูกชายจร้า 😘

เราท้องแบบนี้เลย ทายว่า ผญ ค่ะ

สำหรับใครที่อยากเห็นสะดือค่ะ

Post reply image
4y trước

กินเดือนแล้วค่ะท้องสะดือแบบนี้ได้ลูกชายหรือลูกสาวค่ะรุ้เพศหรือยังค่ะ

Thành viên VIP

ลักษณะท้องบอกเพศไม่ได้นะคะ

5y trước

ทายดูเล่นๆจร้า สิ้นเดือนก่อซาวแล้วค่ะแม่

Thành viên VIP

ท้องแหลมเลย น่าจะชายน่ะค่ะ

5y trước

ใด้ผู้ชายจร้า

กี่เดือนแล้วค่ะ คุณแม่

5y trước

27วิก3วันค่ะ

คิดว่าได้ ผู้ชาย ค่ะ

กี่เดือนแล้วค่ะคุณแม่

5y trước

27วิกค่ะ ไกล้จะ7 เดือนแล้วจร้า