64 Các câu trả lời

กำหนด26มีนาค่ะ แต่น่าจะคลอดก่อน ได้ลูกสาวค่ะ คนโตก็ลูกสาว

VIP Member

9เมษาคะไม่รู้จะย้ายธีมหรือเปล่าบ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า🥰

9เมษา ลูกสาวค่ะ

7เมษา ลูกชายค่ะ นอนพลิกตัวเริ่มเจ็บ เดิน นั่งก็ปวดค่ะ

27เมษาค่ะ #ลูกสาวคนแรก🤍💐 แต่มีแววว่าน้องจะย้ายทีม😆

16 เมษา ค่ะ ได้ลูกชาย นัดคุณหมอผ่า 4 เมษา จ้า ได้ 38+2 W พอดี 🥰

16 เมษายน เหมือนกันเลยลูกชาย

กำหนดคลอด19เมษาเหมือนกันคะ เเม่ยังไม่รู้เพศเลยคะ😣

19 เม.ย.นี้เหมือนกันค่าแต่ดูทรงน่าจะไม่ถึงง ลูกชายย

กำหนดเดือนเมษาปลายเดือนค่ะ หมอซาวด์ว่าลูกชายค่ะ

11 เมษา ค่าา ได้ลูกชาย ฝากพิเศษจะขอนัดคลอด1เมษาค่าา

วันเดียวกันเลยค่ะลูกชายแต่ยังลุ้นอยากคลอดเองอยู่ตัดสินใจยากจัง 🤣

กำหนด18เมษา แต่หมอน่าจะนัดผ่าก่อน ทีมแฝดหญิงค่ะ