64 Các câu trả lời

19เมษาคะตอนนี้ส่งตัวไปโรงบาล33วิค ตอนยุคลีนิคไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไรเลยพอส่งตัวมาโรงบาลได้จ่ายค่าบริการและค่ายา แต่มีเพื่อนบอกว่าไม่ได้เสียนะ เรางงมากเลยค่ะ😔

หมอกำหนดมาให้ว่าคลอด8พฤษภาคม แต่พอนับดู 38วีค มันลงตรงวันที่24เมษายน กังวลว่าจะคลอดก่อนกำหนดอยู่ค่ะตอนนี้30+4w.😆ทีมลูกสาว🤰

10เมษาทีมลูกสาวค่ะ นั่งนานไม่ได้ เดินนิดหน่อยก็ปวดจิมิ นอนก็ปวดจิมิ หรือบางวันปวดหลังมากจนนั่งร้องไห้เลยค่ะ

ทีมลูกชายครับ🤰🏻👶🏻 กำหนดคลอด 5เมษา66 กลับหัวตั้งแต่32wครับ ตอนนี้ 35+4w. อิแม่ตื่นเต้นอยากเจอแล้วครับ

ทีมลูกชายครับ 🤰🏻👦🏻💕 กำหนด 12 เมษา 66 หมอนัดผ่า 31 มีนา 66 ตอนนี้ 34 w 2 d (น้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ)🥹

ลูกชายค่ะ กำหนดคลอด16 เมษายน

กำหนด 27 เมษา คะ ผช. ตอนนี้ 32W+6D มีภาวะเหมือรจะคลอดก่อนกำหนด ลุ้นคะจะอยู่ถึงกำหนดมั่ย

ลูกชายค่ะ 10 เม.ย กลับหัวตอน30วีคค่ะ จะคลองเองค่ะ ตอนนี้35+2 อิแม่กลัวๆค่ะท้องแรกด้วย

ทางนี้กำหนดคลอด19เมษา หมอนัดผ่า7เมษาค่ะ ตอนนี้น้องกลับหัวแล้ว #ทีมลูกชาย🩵

11เมษาได้ลูกชายจ้า คนที่2แล้ว...แอบลุ้นในใจว่าคลอดออกมาอาจเป็นลูกสาวค่ะ😂

1เมษา ยังชิว ยังไม่มีท่าทีเลยค่ะแม่ ท้อง3ชิวมากๆค่ะ ไม่มีท่าทีเลยค่ะ5555