32 Các câu trả lời

ขออณุญาตค่ะ พอดีตอนนี้ท้องได้16สัปดา+1วันแล้วแต่ลูกยังไม่ดิ้นผิดปกติมัยค่ะ

จ้า ขอบคุณค่ะ

กินน้ำเต้าหู้ในเซเว่นเลยคะ น้ำหนักขึ้นดีมาก กินสูตรน้ำตาลน้อยนะคะ

Super Mum

เน้นทานอาหารจำพวกโปรตีน เนื้อ นม ไข่ น้ำนมถั่วเหลือง และกล้วยน้ำว้าค่ะ

TapFluencer

ลองนมแพะดูนะคะ บ้านนี้พึ่งมากินช่วงไตรมาสสุดท้าย น้ำหนักออกมา 3120 ค่ะ

ไข่ต้ม กับกล้วยน้ำว้า ทุกวันค่ะ แต่ถ้าจะคลอดธรรมชาติปรึกษาหมอด้วยนะคะ

ขอบคุณน๊า🥰

ลองกล้วย ไข่ต้มวันละ2ฟอวดูค่ะเห็นแม่ๆหลายคนกินน้ำหนักน้องดีมากค่ะ

กล้วย นม ไข่ต้ม หลังอาหาร 3 มื้อ กับข้าวเน้น เนื้อ หมู ไก่ ผักใบเขียว

กินนมแพะค่ะแม่วันละ2แก้ว บ้านนี้35W6น้ำหนักน้อง3100กรัมแล้วค่ะแม่

นมแพะวันละ2แก้วเลยค่ะแม่ ช่วยเร่งน้ำหนักได้ดี

กล้วยน้ำว้า ไข่ต้ม น้ำเต้าหู้ไม่ใส่น้ำตาล หรือนมจืดตราหมีค่ะ

นำ้เต้าหู้ นมถั่วเหลือง กล้วยน้ำว้า ไข่ต้ม นำ้หนักขึ้นดีมาก