20 Các câu trả lời

แม่ก็ตัวเล็กเหมือนกัน ค่ะ ท้องมา3คนแล้ว ไม่ใหญ่เลย พอไปคลอด นน เด็ก 3375 เด้กตัวใหญ่มาก ไม่รู้อยู่ท่าไหน, 😂😂

Super Mum

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ดูที่น้ำหนักเด็กก็พอค่ะ ถ้าน้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ และแข็งแรง ถือว่าใช้ได้ค่ะ

VIP Member

ท้องเล็กเหมือนกันจ้าาา เป็นคนตัวเล็กไม่ต้องกังวลไปเลย บ้านนี้เดือนที่ 6 รอบตัวพึ่ง 28-29 เองจ้าาา

ไม่เกี่ยวกับตัวเราค่ะแม่บำรุงตามปกติ บ้านนี้ก็เป็นคนตัวเล็กคลอดน้อง 3,200 กรัม คลอดธรรมชาติค่ะ

บ้านนี้ท้องเล็กมากค่ะ ท้องเหมือนไม่ท้องแต่น้ำหนักลูกอยู่ตามเกณฑ์ค่ะ รูปนี้ท้อง3เดือนค่ะ

ตัวเล็กเหมือนกันค่ะ ก่อนท้อง 40kg ตอนนี้ 36w ขึ้นมาแค่10kg เองค่ะ น้ำหนักลูก 3,xxx แล้ว

บ้านนี้น้ำหนักลดมา 9 โลค่ะ ท้องไม่ออกค่ะ แต่น้ำหนักน้อง เกือบ 3 ขีดค่ะ

ตัวเล็กเหมือนกันนค่ะ แต่เรากินเยอะมากลงลูกหมดเลย จนหมอบอกให้ลด😂

เราก็ตัวเล็กค่ะตอนนี้แม่ปาไป70แล้ว บำรุงลูกแต่ลงแม่

บ้าน29+3วัน ท้อง3ค่ะ เล็กเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan