17 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ 20 สัปดาห์ 4 วัน กำหนดคลอด 9 เมษา 66 มีแต่คนคิดว่าใกล้คลอดแล้ว🤣 แม่เป็นคนอ้วนอยู่แล้วค่ะ ท้องที่สองด้วยค่ะ เลยโตเร็ว

บ้านนี้น้องดิ้นแล้วค่ะกำหนดคลอด10เมษา แต่ตอนนี้ได้20+1วีค ท้องใหญ่มากค่ะ เพราะท้อง3 🤣

เหมือนบ้านนี้เลยค่ะกำหนดคลอด4เมษา66ท้องใหญ่มาก😂😂

อนุญาติถามแม่ๆนะคะท้องแบบนี้ส่วนมากผญ.หรือผชคะ(16สัปดาห์2วัน)

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่บ้านนี้ท้องเล็กมากๆ

ท้องแรกใช่ไมค่ะ ของหนูท้องแรกยังขนาดนี้เนย😅

12 เม.ย. ค่ะ ช่วงนี้ท้องใหญ่ขึ้นมากเหมือนกันค่ะ

18+6 ค่ะ ท้องไม่ค่อยออกเลย55 กำหนด 22 เมษาค่า

เหมือนกันเลยค่ะววันเดียวกัน

บ้านนี้กำหนดคลอด8เมษาค่ะ ท้องแรกค่ะ

วันเดียวกันเลย ้ริ่มป่องแล้วค้าบแม่

กำหนด10เม.ย.66 ท้องใหญ่มาก20+1 ท้อง2 ค่ะ

7 เมษา จ้า 20+5W ท้องโตมาก ท้อง 2 ค่ะ

19 เม.ย ค่ะ ท้องเล็กมาก 19 w