10 Các câu trả lời

ของเราตรวจล่าสุด ขึ้นขีดเดียว ก่อนหน้านี้สองขีดจางๆ แต่ตอนนี้ประจำเดือนมา สับสนว่าตัววเองท้องหรือไม่ท้อง ทามผู้รู้หน่อย

เคยตรวจตอน ปจด. ขาดสี่วัน แต่ขึ้นขีดเดี่ยว ตอนนี้ขาดไป8วันแล้วยังไม่กล้าตรวจเลยได้แตภาวนาให้ท้อง

ท้องคะเราตรวจก่อนประจำเดือนจะมา5วัน2ขีดจางๆเกือบมองไม่เห็นตอนนี้13วีคแล้ว

เราก็ว่าเห็นขีดที่2 นะ รออีก1สัปดาห์ตรวจใหม่ น่าจะชัดคะ

ของเราประจำเดือนขาด2วัน ตรวจขึ้น2ขีดชัดมากค่ะ

ขีด2จางมากเรย รออีกสัก1อาทิตย์ตรวจใหม่

Super Mum

รออีกประมาณ 7 วัน ลองตรวจซ้ำดูนะคะ

ซื้อแบบจุ่มมาตรวจซ้ำ

ท้องจ้า 2ขีดจางๆ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะค่าบ

ท้องค่ะ