25 Các câu trả lời

ลองให้พ่อหรือญาติๆป้อนขวดคะแม่เพราะน้องได้กลิ่นแม่กลิ่นนมเค้าก้ไจะไม่ดูดขวดคะส่วนนมแม่เก็บใส่ถุงน้ำนมไว้นะคะเสียดาย

แม่ทำสต๊อคไว้ก่อนเลยค่ะ ไม่กินตอนนี้ไม่เป็นไร ไว้ค่อยกินหลอดหรือดื่มจากแก้วก็ได้เมื่อโตขึ้น

จริงๆ บีบใส่ถุง เก็บไว้ให้เขากินพร้อมมื้ออาหาร เอามาทำอาหาร น่าจะได้นะคะ☺️

เสียดายจัง แม่บ้านนี้อยากมีน้ำนมเยอะๆบ้างทำงัยค่ะมีเคล็ดลับอะไรมั้ยค่ะ

ขอบคุณค่ะจะลองหามาทานนะคะ

ไม่ต้องทิ้ง ทำสต้อคแล้วค่อยฝึกขวด ไม่กินขวดฝึกแก้วหัดดื่มเลย

ใส่ซอง แพ็คเข้า ช่องแช่แข็งคะ ไว้ให้น้องกิน ตอนดูดขวด

เอาให้น้องอาบเลยคะ​ บ้านนี้ก็ให้อาบเหมือนกันคะ

บ้านนี้ก็ปั๊มทิ้ง เพราะตั้งใจเอาเต้า ไม่เอาขวด

เหมือนกันเลยคะ เสียดายมาก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะน้องไม่ยอมดูดขวดเลย

แพ็คใส่ถุงน้ำนมแช่ตู้เย็นเลนคร้าาา

Câu hỏi liên quan