10 Các câu trả lời

ไปฝากครรภ์เถอะค่ะแม่ มีอะไรจะได้ปรึกษาคุณหมอ บางทีแม่ๆมาช่วยตอบก็แค่สันนิษฐาน คุณหมอจะเป็นคนที่ตรวจให้ว่าผิดปกติอะไรจริงมั้ยค่ะ

ก่อนอื่นเเม่ไปฝากครรภ์ก่อนนะคะ เเล้วก็กินอาหารไห้ครบ5หมู่ช่วยได้ค่ะ

คุณ​แม่ควรไปฝากครรภ์​นะคะ ช่วงนี้ยิ่งสำคัญ​ น้องสร้างอวัยวะ​

ขาดวิตามิน​ค่ะ​ ไปซื้อที่เภสัช​ก็​ได้​ วิตามิน​สำหรับคน​ท้อง

รีบไปฝากครรภ์รับโฟเลตช่วยลดความพิการในช่วงพัฒนาตัวอ่อนนะคะ

Super Mum

แม่ควรไปฝากครรภ์นะคะ หมอจะได้ให้ยาบำรุงมาทานค่ะ

VIP Member

ไปฝากครรภ์​น่ะค่ะคุณ​หมอจะมีวิตามิน​ให้ทาน

ควรไปฝากครรภ์แล้วปรึกษาคุณหมอนะคะ

ขาดแคลเซียม​ ไปฝากครรภ์​คะ​

VIP Member

ไปฝากครรภ์และแจ้งคุณหมอคะ