8 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็40+1แล้วค่ะ ยังไม่มีวี่แววเหมือนกัน หมอนัดอีกทีวันที่31ให้ไปติดตามการเต้นของหัวใจ ถ้ายังไม่มีอาการก็นัดแอดมิทนอนรพ.รอผ่าวันที่3เลยค่ะ ระหว่างนี้อย่าลืมนับลูกดิ้นหลังกินข้าวนะคะ

เราจะมาเล่าประสบการณ์เร่งคลอด เรา40+3โดนเร่งคลอด คือเจ็บปวดทรมานมาก พึ่งคลอด1วัน แนะนำคุณแม่ผ่าตัดจ้า ของเราเร่งไป10.00เริ่มปวดท้อง16.37 คลอดตอน20.56คือที่สุดของที่สุดเลยจ้า สู้ๆนะคะคุณแม่

ถ้าน้องดิ้นน้อยลง ลองไปพบคุณหมอนะคะ ยิ่งท้องเเก่รกยิ่งเสื่อมค่ะคุณเเม่ ประสิทธิภาพการส่งสารอาหารและออกซิเจนยิ่งเสื่อมตามรกค่ะ

ของเราเร่งคลอดตั้งแต่เที่ยงวันยันตี2 ปากมดลูกเปิดแค่4ซม เลยตัดสินใจผ่าเลยค่ะ สรุปน้องนอนหงาย เลยคลอดธรรมชาติไม่ได้

เรา40+2ไม่มีอาการเลย หมอนัดแอดมิทเร่งคลอดพรุ่งนี้จ้า

บ้านนี้ก็ยังไม่ออกเหมือนกันคะ

บ้านนี้41+1ยังไม่คลอดเหมือนกัน

คุณหมอว่าไงบ้างคะ

Super Mum

สู้ๆ ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan