1 Các câu trả lời

เราเลี้ยงหลานค่ะ รักหลานมากกกกก พอมีลูกมันก็แยกส่วนกันนะ รักแค่ไหนก็ต้องยอมรับว่าเขาไม่ใช่ลูกเราอ่ะค่ะ เอ็นดูได้ไม่แปลก แต่กับลูกมันจะคนละแบบเลย หลานเราน่าร๊ากกกเลี้ยงง่าย พูดง่าย คุยง่าย ส่วนลูกเรา...เอาหูมาเพื่อประดับหัวค่ะ 5555555 ที่สุดของความดื้อ! ขนาดป้าที่เลี้ยงน้องมาเป็นสิบ เลี้ยงลูกหลานเหลนอีกเกือบสิบยังยอมแพ้ 🤣

แต่แม่ไม่จำเป็นต้องรักเด็กอีกคนน้อยลงนะ เราเหมือนเดิม เพิ่มเติมคืออย่าให้ทั้งสองรู้สึกว่าเราลำเอียง อย่างเราหลานทำน้องแรงเราก็ปราม ลูกเราทำพี่แรงเราก็ปราม เท่าเทียมเสมอกันค่ะ

Câu hỏi liên quan