11 Các câu trả lời

เราก็ไม่มีวี่แววว่าจะมี33w นมผงคือที่พึ่งแล้วคะเตรียมใจไว้แล้ว

บ้านนี้ท้องมา3 คนนมก้อไม่มีค่ะ แต่หลังคลอดน้ำนมมาจัดเต็มมาก

ไม่เลยค่ะ กินน้ำเยอะๆ ให้ลูกกินนมตามเวลาที่เค้าควรได้ทานค่ะ ให้เค้ากินให้อิ่มค่อยเอาออกจากเต้าค่ะ

ขอหนูมาตอน4-5เดือนค่า ตอนนี่7-8เดือนแล้วยังไหลยุเลย ไหลเยอะมากก

แบบนี้เลยของวันนี้

VIP Member

ไม่ต้องคิดมาค่ะส่วนมากน้ำนมจะมาตอนหลังคลอดแล้วค่ะ

บ้านนี้ยังไม่คลอดน้ำนมออกเองเลยค่ะ ออกตั้งแต่30วีค

มีน้ำนมซึมตั้งแต่ 5 เดือน ค่ะ น่าจะมาเยอะหลังคลอด

เป็นเหมือนกันค่า ไม่มีไหลใดๆแบบแม่ๆคนอื่น5555

มีไขมันขาวๆ ที่หัวนมตั้งแต่ วีคแรกเลยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้น้ำนมมาหลังคลอดค่ะ

น้ำนมจะไหลหลังคลอดคะ

Câu hỏi liên quan