32 Các câu trả lời

บ้านนี้ชอบกินน้ำพริกละลายน้ำปลากับผักจ้า กินข้าวใด้เยอะมาก

บ้านนี้กินส้มตำเกือบทุกวัน วันไหนไม่ได้กินคือจะหงุดหงิดมาก

ถ้าทานแบบนี้แล้วแซ่บจัดเลยค่ะ เราก็ชอบส้มตำนี่ของโปรดเลย

บ้านนี้ม่ท้องก้กินเผ็ดยุแล้ว พอท้อง เผ็ดกว่าเดิมอีก😂😅😅

ตอนนี้ท้อง23wกินเผ็ดไม่ได้แล้วค่ะ แสบร้อนทรวงอก ทรมานมาก

VIP Member

ระวังจะเป็นกรดไหลย้อนนะคะแม่ อิอิ พูดแล้วน้ำลายไหล

ท้องนี้ชอบกินเผ็ดกินเปรี้ยวมากๆค่ะ หวานๆไม่ชอบกิน

กินจร้าา บ้านนี้ก็ชอบกินเเนวนี้เลย ยันคลอด5555

วันไหนไม่ได้เสพปลาร้า แม่รู้สึกเหมือนไม่มีแรง

น้ำลายสอเลยจ้า

บ้านนี้ไม่เน้นเผ็ดค่ะกลัวแสบท้องค่ะ

Câu hỏi liên quan