16 Các câu trả lời

ไปฝากครรภ์ก่อนจ้าหมอจะตรวจฉี่และเจาะเลือดและอัลตราซาวด์ที่หน้าท้องเผื่อดูถุงตั้งครรภ์และเจอตัวน้องค่ะและจะมียาบำรุงมาให้ค่ะ

ขอให้เจอตัวน้องเร็วนะค่ะ

TapFluencer

ยินดีด้วยนะคะ เริ่มจากไปพบคุณหมอก่อนเลยค่ะคุณแม่ จะมีการตรวจการตั้งครรภ์และรับวิตามินสำหรับน้องค่ะ ❤️

ขอบคุณมากๆค่าบ

งดอาหารที่ไม่ดีต่อครรภ์ค่ะ พวกแอลกอฮอล หรือลองดูในฟีเจอร์ของแอพค่ะ เค้ามีบอกอยู่ว่าอะๆรควรไม่ควรทาน

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ เด่วหนูลองศึกษานะคะ

เตรียมจดรอบเดือนให้หมอ1-3เดือนหรือเปิดในแอปให้หมอดูก็ได้ และไปฝากครรภ์ พกบัตรประชาชนตัวจริงไปด้วยนะคะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

VIP Member

ฝากครรภ์ก่อนเลยค่ะเเม่ ยิ่งรู้ตัวเร็วฝากท้องรับยามาบำรุงเร็วยิ่งเป็นผลดีต่อตัวลูกค่ะ

รับทราบงับ มะวานไปหาหมอมาแล้วหมอนัด ฝาก 29/11งับ

อย่างแรกต้องไปฝากครรภ์ รับยามาบำรุงน้องก่อนค่ะช่วง3เดือนแรกสำคัญมาก

ขอบคุณมากๆนะคะ วันนี้ตอนเย็นไปหาหมอดูก่อนงับ

VIP Member

ดีใจด้วยนะคะ เเม่งดเเอลกับของหมักดองด้วยน้าา ไม่ยกของหนักนะคะคุณเเม่💞

ขอบคุณมากๆนะคะ 🥰

ดีใจด้วยนะคะแม่ ไปตรวจที่รพ. แล้วฝากครรภ์เลยค่ะแล้วรับยาบำรุงมากิน

วันนี้หนูไปมาแล้วค่ะ หมอบอกว่าอีก 3สัปดาห์ให้มาซาวน์ค่ะพี่

อย่างแรกเลยที่ต้องทำ ไม่หาหมอค่ะ จากนั้นค่อยทำทีละขั้นตอน

ขอบคุณนะคะ

Super Mum

ไปฝากครรภ์ได้เลยค่ะ จะได้รับยาบำรุงจากหมอมาทานค่ะ

Câu hỏi liên quan