30 Các câu trả lời

บ้านนี้ก้อเปนคะแม่เปนอาการกรดไหลย้อนด้วยกินข้าวได้น้อยด้วย

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เบื่อข้าวมากไม่หิวเลย กินได้แค่มื้อเช้าค่ะ

บ้านนี้หิวคูณ10เลยแม่แต่กินได้แต่หน่อยเดียวเองจุกแน่นค่ะ

เป็นค่ะเบื่ออาหาร ส่วนมากจะซื้อกล้วยขนมปังมากินแทนค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ บ้านนี้อยากกินแต่ของหวานกับผลไม้😂

หนูก็เป็นเหมือนกันค่ะเบื่อข้าวอยากกินแต่อย่างอื่น

เป็นค่ะเบื่อข้าวกับข้าว..แต่ชอบกินก๋วยเตี๋ยว😄😄

บ้านนี้เบื่อข้าวเเต่กินขนมเย้อะกว่าค้ะ

บ้านนี้เบื่อข้าว เลยกินได้แค่สุกี้🤣🤣

เหมือนกันเลยค่ะไม่รู้จะกินอะไรเลย

Câu hỏi liên quan