22 Các câu trả lời

โดนเหมือนกันสั่งเครื่องฟังเสียงหัวใจไปแต่ที่ส่งมากลับได้กระเป๋าใบเล็กๆรูปฟามิงโก้มือ2 ส่งมาให้ แต่มันไม่บล้อคเรานะบอกแค่ว่าถ้าฝั่งมันเปนคนผิดมันจะรับผิดชอบเพราะอ้างว่าจ้างวินไปส่ง บอกอิกว่าจะหาคำตอบจากวิน พอเราทักไปถถามเงียบไม่อ่านไม่ตอบ มันอยู่ในแอพี้ละคะ

เหมือนกันเลยค่ะ

ตอนแรกกะสั่งของแบบนี้เหมือนกันค่ะ..แต่ยังม่ทันโอนเงินเค้าโทรจี้โทรถามแบบผิดสังเกดส่งขอความมาจะเอารูปเราไปแจ้งในเพสว่าสั่งแล้วม่โอนบ้างนูนนี้นั้นจนแฟนบอกไม่ให้เอาเลยค่ะ..เพราะมีพิรุส

เคยโดนในเฟสบุ๊ค โกงไป 500 ส่งเลขพัสดุอันเก่ามาให้ ของก็ไม่ได้ เงินก็เสีย เสียความรู้สึกอีก ทำมาหากินกันแบบนี้ ไม่เจริญกันหรอก เดี๋ยวกรรมก็ตาม😡

แนะนำแม่ โหลดแอปโกงออนไลน์มาใช้นะคะ แล้วใส่ชื่อ เลขบัญชี คนโกงลงไปในแอปเลยค่ะ คนอื่นๆจะได้ไม่โดนหลอก เวรกรรมจริงๆทำกับคนท้อง

ขอให้ชีวิตทำไรก็ไม่ขึ้น โกงไปเป็นร้อยขอให้ขาดทุนเป็นพันค่ะ เกลียดมาก

VIP Member

เราก็ขายค่ะ ขายไม่ค่อยออก เพราะไปซื้อของคนโกงกันหมด 5555

โดนเหนือนกันเราเสียตังไป800สั่งวันที่12ปานนี้ของยังไม่มา

ลบแล้วค่ะไม่ยากจำไม่ลู่ชื่อคนโกงปวดใจว่าไปก็ไรรอ่งรอยไม่มีวีแว่ว

VIP Member

ทำแบบนี้ บ้านไหนเข่ส่งจริงก็พาลเสียหาย ระแวงกันไปหมด

นี่แหละถึงกลัว คนส่งจริงก็ขายยาก ทั้งสั่งทั้งระแวง😏😞

จริงค้ะอยากได้ก้ออยากได้กลัวก้อกลัว555

VIP Member

เพิ่มลงบช.คนโกงนะคะ จะได้ไม่มีคนตกเป็นเหยื่อนางอีก

ขอบคุณค่ะ จะลองทำดูค่ะ