9 Các câu trả lời

เหมือนกันค่ะคุณแม่ เราลองถามหมอมาแล้ว หมอบอกว่าถ้าน้ำหนักลูกปกติคุณแม่ไม่ต้องกังวลเรื่องน้ำหนักตัวเองนะคะ เดี๋ยวก็จะค่อยๆเพิ่มขึ้นเองค่ะ

🙏♥️

ไม่ผิดปกตินะคะ บ้านนี้ตอน5เดือน น้ำนักแม่ขึ้นมาแค่1.2กิโลค่ะ น้ำหนักตัวเล็กในท้อง305กรัม ค่ะ

บ้านนี้ 5 เดือนน้ำหนักลดอย่างเดวเลย บำรุงเยอะแต่ก็ลดลงไม่รู้จะต้องบำรุงอะไร

Super Mum

บ้านนี้คงที่ตั้งแต่รู้ว่าท้องตอนนี้23w หนัก60 แต่น้องน้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้แม่ขึ้น2โลกว่าๆค่ะ คุณหมอบอกว่าน้ำหนักลูกอยู่ในเกณฑ์ปกติค่ะ

ไม่ผิดปกติค่ะบ้านนี้ตอน 20 W ก็ขึ้นมา 1 กิโล

ใช่ค่ะ

บ้านนี้ขื้น7โล ดูเยอะกว่าเพื่อนจัง🤣

บ้านนี้ 3 โลค่ะ แต่น้ำหนักน้องดีมาก

เหมือนกันเลยค่ะขึ้นมา1.5กก.เอง🥹

แอบกังวล เพราะยังไม่หายแพ้ แต่ท้องแรกหายแล้วกินเยอะ ขึ้นตั้ง 20 กก. 😁