5 Các câu trả lời

TapFluencer

คลอด รพ.นี้ดีนะ พึ่งผ่าคลอดไปเมื่อ 28/2/66 คลอดกับคุณหมอสุพจน์ เจ้าหน้าที่ทุกคนใจดี บริการ แนะนำดี และคอยแจ้งตลอดหากมียานอกแพคเกจ ที่ต้องบวกค่าใช้จ่ายเพิ่ม ซื้อแพคเกจ 44,900 + ค่าทำหมัน 2,500+ ค่ายา 4,200

คลอดกับหมอสุพจน์ ดีมากค่ะ ติดต่อได้ตลอด ใส่ใจ ตรวจไม่เร่งรีบ

เพิ่งคลอดมาเมื่อ 26/2/66 ค่ะ เราฝากกับหมอดวงพร ตั้งใจจะคลอดเอง แต่ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มรอมา 5 ชม.เลยตัดสินใจผ่าค่ะ คุณหมอดวงพรมาดูแลใกล้ชิดเลยค่ะ จนท.ในห้องคลอดใจดีมากๆค่ะ

คุณแม่ได้คลอดแพทย์รังสิตไหมคะ รบกวนรีวิวค่าใช้จ่ายตอนคลอดทีค่ะ

เสียค่าอะไรเพิ่มเติมอีกไหมคะหลังจากคลอดเสร็จ

Super Mum

รอแม่ที่มีประสบการณ์มาตอบนะคะ

ค่ะ

Câu hỏi liên quan