103 Các câu trả lời

แล้วแต่คนค่ะ เราแพ้แค่3เดือนแรก 4เดือนหายแพ้ค่ะ ตอนนี้ท้องได้ 7เดือนแล้วค่ะ ลูกชาย

ปกติค่ะแม่บ้านนี้ไม่แพ้เลยค่ะเหมือนคนปกติทุกอย่างตอนนี้คลอดน้องได้3เดือนแร้ว😄

ไม่แพ้เหมือนกันค่ะ มีแค่ง่วงนอนมากๆ ตอนกลางวันแอบนอนตลอด จนตอนนี้28วีคแล้วค่ะ

ไม่มีอาเจียนเลยค่ะ แค่เบื่ออาหารบางอย่าง นอกนั้นทานได้ปกติค่ะ ครรภ์แฝดด้วย

5-6 วีคไม่แพ้ เรามาแพ้ตอน 9+ วีค กินไม่ได้ อ้วกออกหมดค่ะ 🥹 ใครไม่แพ้คือมีบุลมากก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะตอนนี้ได้14สัปดาห์แล้ว แต่ง่วงบ่อยมากก 😂😂ท้องแรกงับ

ยังค่ะ ยังไม่ถึงเวลา เรา ตอน 2 เดือน แพ้หนักมาก ต้องลาออกงานเลย ทำไม่ได้😅

บ้านนี้ อีก2วันจะ9เดือนแล้วไม่แพ้เลยยย กินได้ทุงอย่าง ยังไม่เคยอ้วกเลย

เหมือนกันค่ะไม่แพ้ ท่นได้ปกติหิวบ่อย แต่มีอาการตึงท้องจี๊ดๆ เป็นพักๆ

Super Mum

ปกติค่ะแม่ อาการแพ้ท้องแล้วแต่คนค่ะ บ้านนี้ตอนท้องแรกก็ไม่แพ้เลยค่ะ