12 Các câu trả lời

ให้หมอกระตุ้นให้จะต้องบอกว่าอะไรหรอคะ38+1แล้วคะไม่ยอทออกสักทีอยากออกแล้วคะ

กลัวหมอไม่ทำไห้คะ เขาจะว่าเราแทนเขาอยากไห้เราออกตามกำหนดคะ สงสัยพุดนี้ต้องรองถามหมอคะ

ตอนที่คุนแม่ซาวน้องเพศน้องตอนที่คุนหมอบอกตรงกับที่คุนแม่คลอดไม่คะ

ตรงคะแม่...แต่ก็แอบกลัวเหมือนกันเพราะแม่ได้ซาวแค่ครั้งเดียวเอง

น้องน่ารักน่าชังมากค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงทั้งแม่และตัวเล็กนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักมากเลยค่ะ🥰

ขอบคุณค่ะ

TapFluencer

แข็งแรงทั้งแม่ทั้งน้องน๊า🥰💗

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะแม่

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณจ้า

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ🥰