13 Các câu trả lời

ปจด แม่ขาด1อาทิตย์แล้วตรวจใชไหมค่ะ นี้ครบรอบเดือนมาพอดี แต่ยังไม่ขาด แอบตรวจแต่ไม่เจอขีด อิอิรอลุ้น

ใช่ค่ะ

รู้ว่าท้องแล้วไปฝากเลยจ้า ยิ่งเร็วยิ่งดี จะได้ยาบำรุงมากินบำรุงลูกจ้า

ฝากได้เลยค่ะ ยิ่งฝากเร็วยิ่งเป็นผลดี เพราะจะได้ยามาบำรุงครรภ์ด้วย

Super Mum

ฝากได้เลยค่ะ ยิ่งเร็วยิ่งดีค่ะ จะได้รับยาบำรุงจากหมอมาทานค่ะ

ยิ่งฝากไวยิ่งได้รับยามาบำรุงลูกไวนะคะแม่

ของเราก็ขึ้นแบบนี้ว่าจะไปหาหมอวันพุธค่ะ

สะดวกก็ไปเลยค่ะ ฝากไวๆยิ่งดีได้ยามาทาน

ฝากได้เลยค่ะแม่.จะได้ยาบำรุงมากิน

ไปตรวจเลือดที่ รพ ค่ะ

แล้วแต่ความสะดวกค่ะ